labarai_bg

Labarai

  • Maganganun filastik da za a iya lalata su ba lallai ba ne mafi kyau ga Singapore, in ji masana

    SINGAPORE: Kuna iya tunanin cewa canzawa daga robobi masu amfani guda ɗaya zuwa madadin filastik na biodegradable yana da kyau ga muhalli amma a cikin Singapore, babu "bambance-bambance masu tasiri", in ji masana.Sau da yawa suna ƙarewa a wuri ɗaya - wurin ƙonewa, in ji Mataimakin Farfesa Tong Ye...
    Kara karantawa
  • Hannun jakar filastik suna zuwa.Ga abin da kuke buƙatar sani

    Daga ranar 1 ga watan Yuli, Queensland da Western Australia za su hana amfani da buhunan filastik masu nauyi marasa nauyi daga manyan dillalai, wanda zai kawo jihohin da suka dace da ACT, South Australia da Tasmania.Victoria za ta biyo baya, bayan da ta sanar da tsare-tsare a cikin Oktoba 2017 don kawar da mafi yawan jakunkuna masu nauyi ...
    Kara karantawa
  • Shin Jakunkuna masu takin zamani suna da alaƙa da muhalli kamar yadda muke tunanin su?

    Shiga cikin kowane babban kanti ko kantin sayar da kayayyaki kuma daman za ku ga jakunkuna iri-iri da marufi da aka yiwa alama a matsayin takin zamani.Ga masu siyayyar yanayin muhalli a duk duniya, wannan na iya zama abu mai kyau kawai.Bayan haka, duk mun san cewa robobin da ake amfani da su guda ɗaya sune bala'in muhalli, kuma mu kasance ...
    Kara karantawa
  • Ƙarshen Jagora ga Kayayyakin Marufi Mai Tashi

    Ƙarshen Jagora ga Kayayyakin Marufi Mai Tashi

    Ƙarshen Jagora ga Abubuwan Marufi Mai Tafsiri Shirye don amfani da marufi mai takin?Anan ga duk abin da kuke buƙatar sani game da kayan takin zamani da yadda ake koya wa abokan cinikin ku game da kulawar ƙarshen rayuwa.tabbata wane nau'in wasiƙa ne ya fi dacewa da alamar ku?Ga me kasuwancin ku...
    Kara karantawa
  • Menene marufi mai takin zamani?

    Menene marufi mai takin zamani?

    Menene marufi mai takin zamani?Sau da yawa mutane suna daidaita kalmar takin zamani da abin da ba za a iya rayuwa ba.Takin yana nufin cewa samfurin yana da ikon tarwatsewa zuwa abubuwan halitta a cikin yanayin takin.Wannan kuma yana nufin cewa ba ya barin wani abu mai guba a cikin ƙasa.Wasu kuma ku...
    Kara karantawa
  • Kayayyakin Marufi na Halitta vs. Taki Mai Marufi

    Kayayyakin Marufi na Halitta vs. Taki Mai Marufi

    A cikin al'adunmu na jefarwa, akwai bukatar samar da kayan da ba za su iya cutar da muhallinmu ba;Abubuwan marufi masu lalacewa da takin zamani biyu ne daga cikin sabbin yanayin rayuwa koren.Yayin da muke mai da hankali kan tabbatar da cewa yawancin abin da muke jefawa daga gidajenmu da ofisoshinmu ...
    Kara karantawa
  • Dorewa na robobin da ba za a iya cire su ba: Sabuwar matsala ko mafita don magance gurɓacewar filastik ta duniya?

    Dorewa na robobin da ba za a iya cire su ba: Sabuwar matsala ko mafita don magance gurɓacewar filastik ta duniya?

    Amfani da Filastik Abstract yana ƙara yawan gurɓataccen yanayi a cikin muhalli.Ana samun barbashi na robobi da sauran gurɓataccen filastik a cikin muhallinmu da sarkar abinci, suna yin barazana ga lafiyar ɗan adam.Daga wannan hangen nesa, kayan robobin da za a iya lalata su suna mai da hankali kan ƙirƙirar mor...
    Kara karantawa
  • Sabbin Filastik da Za'a Iya Rushewa a Hasken Rana da Iska

    Sabbin Filastik da Za'a Iya Rushewa a Hasken Rana da Iska

    Sharar robobi irin wannan matsala ce da ke haifar da ambaliya a wasu sassan duniya.Kamar yadda polymers ɗin filastik ba sa raguwa cikin sauƙi, gurɓataccen filastik zai iya toshe koguna gaba ɗaya.Idan ya isa tekun sai ya ƙare a cikin manyan tarkacen shara masu iyo.A wani yunkuri na shawo kan matsalar robobi a duniya...
    Kara karantawa
  • Jakunkuna na 'Biodegradable' sun rayu shekaru uku a cikin ƙasa da ruwa

    Jakunkuna na 'Biodegradable' sun rayu shekaru uku a cikin ƙasa da ruwa

    Wani bincike ya gano cewa har yanzu jakunkuna na iya yin sayayya duk da ikirarin muhalli Jakunkunan filastik da ke da'awar cewa ba za su iya yin sayayya ba har yanzu ba su da kyau kuma suna iya yin siyayya shekaru uku bayan fallasa su ga yanayin yanayi, wani bincike ya gano.Binciken a karon farko an gwada tabarbarewar...
    Kara karantawa
12Na gaba >>> Shafi na 1/2